SUNFUN garðhúsgagnasett er heildarlausn fyrir notalegar stundir utandyra, hvort sem er í morgunkaffi, léttan mat eða afslöppun með gestum. Settið er ætlað fyrir fjóra og sameinar sæti og borð í samræmdri heild.
Grindin er úr áli, sem gerir settið lipurt í flutningi og auðveldar að endurraða eftir þörfum. Borðplatan er úr nonwood og hentar vel fyrir venjulega notkun á útisvæði.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | SUNFUN |
| Vörunúmer | 1431563 |
| Dýpt | 83 cm |
| Mál | 156 x 75 x 83 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5708156032962 |
| Hæð | 75 cm |
| Efni stóls | Rope |
| Efni borðplötu | Nonwood |
| Vörunafn | Garðsett fyrir 4 Maggie grátt/svart |
| Nettóþyngd | 29.150 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Garðhúsgagnasett |
| Þyngd (kg) | 38.650000 |
| Breidd | 156 cm |